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Dar es Salaam
19 Desemba, 2023

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Kufuatia Balozi Meja Jenerali Paul Kisesa Simuli aliyekuwa Mwenyekiti
wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la umeme Tanzania (TANESCO)
kuteuliwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini Uganda tarehe 18 Desemba,
2023, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu
Hassan ameivunja Bodi hiyo na amemteua Dkt. Rhimo Simeon Nyansaho
kuwa Mwenyekiti wa Bodi hiyo kuchukua nafasi iliyoachwa wazi na
Balozi Simuli.

Dkt. Nyansaho ni Mkurugenzi wa Maendeleo ya Biashara wa Benki ya

Azania.

Uteuzi huu unaanza mara moja.

Zuhura Yunus
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu


http://www.ikulu.go.tz/

